Tsarin Kulawa Mai Yawa na ACCUGENCE PLUS ® (PM 800)

Takaitaccen Bayani:

ZAGIN®Tsarin Kula da Multi-Monitoring na PLUS (Model PM 800) yana ɗaya daga cikin tsarin sa ido mai yawa na zamani da ake samu akan farashi mai araha. Wannan Tsarin Kula da Multi-Monitoring yana aiki akan fasahar biosensor mai ci gaba kuma yana gwada sigogi da yawa ciki har da Glucose (GOD), Glucose (GDH-FAD), Uric Acid, Blood Ketone da Hemoglobin


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Fasali

    Ƙayyadewa

    Sigogi

    Glucose na jini, β-Ketone na jini, da kuma Uric Acid na jini

    Nisan Aunawa

    Glucose na Jini: 0.6 - 33.3 mmol/L (10 - 600 mg/dL)

    Jini β-Ketone: 0.0 - 8.0 mmol/L

    Acid na Uric: 3.0 - 20.0 mg/dL (179 - 1190 μmol/L)

    Hemoglobin: 3.0-26.0 g/dL (1.9-16.1mmol/L)

    Tsarin Hematocrit

    Glucose na Jini da β-Ketone: 15% - 70%

    Acid na Uric: 25% - 60%

    Samfuri

    Lokacin gwada β-Ketone, Uric Acid ko glucose na jini tare da Glucose Dehydrogenase FAD-Dependent, yi amfani da sabbin jinin jini na capillary gaba ɗaya da samfuran jini na jijiyar jini;

    Lokacin gwada glucose na jini da Glucose Oxidase: yi amfani da sabon jinin capillary gaba ɗaya

    Mafi ƙarancin Girman Samfura

    Haemoglobin: 1.2 μL

    Glucose na Jini: 0.7 μL

    β-Ketone na jini: 0.9 μL

    Acid na Uric a cikin jini: 1.0 μL

    Lokacin Gwaji

    Hemoglobin: daƙiƙa 15

    Glucose na Jini: Daƙiƙa 5

    β-Ketone na jini: daƙiƙa 5

    Acid na Uric a cikin jini: daƙiƙa 15

    Raka'o'in Ma'auni

    Glucose na Jini: Ana saita mita zuwa millimole a kowace lita (mmol/L) ko milligrams a kowace deciliter (mg/dL) ya danganta da ma'aunin ƙasarku.

    β-Ketone na jini: An saita mita zuwa millimole a kowace lita (mmol/L)

    Acid na Uric Acid a cikin Jini: Ana saita mita zuwa ko dai micromole a kowace lita (μmol/L) ko milligrams a kowace deciliter (mg/dL) dangane da ma'aunin ƙasarku.

    Hemoglobin: an saita mita zuwa ko dai donmillimole a kowace lita (mmol/L) ko gram a kowace deciliter (g/dL) ya danganta da ma'aunin ƙasarku.

    Ƙwaƙwalwa

    Haemoglobin: gwaje-gwaje 200

    Glucose na Jini: Gwaje-gwaje 500 (ALLAH + GDH)

    β-Ketone na jini: gwaje-gwaje 100

    Acid na Uric a cikin jini: gwaje-gwaje 100

    Kashewa ta atomatik

    Minti 2

    Girman Ma'auni

    86 mm × 52 mm × 18 mm

    Tushen kunnawa/kashewa

    Batirin tsabar kuɗi guda biyu na CR 2032 3.0V

    Rayuwar Baturi

    Kimanin gwaje-gwaje 1000

    Girman Allo

    32 mm × 40 mm

    Nauyi

    53 g (tare da an sanya batir)

    Zafin Aiki

    Glucose da Ketone: 5 - 45 ºC (41 - 113ºF)

    Acid na Uric: 10 - 40 ºC (50 - 104ºF)

    Danshin Dangantaka Mai Aiki

    10 - 90% (ba ya haɗa da ruwa)

    Tsawon Aiki

    0 - ƙafa 10000 (mita 0 - 3048)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi